• 转发
  • 反馈

《Tukki》歌词


歌曲: Tukki

所属专辑:Rokku Mi Rokka (Give and Take)

歌手: Youssou N’Dour

时长: 04:09

播放 下载lrc歌词 下载纯文本歌词

Tukki

Tukki - Youssou N'Dour (尤索·恩多)[00:00:00]

Yoon wi nga jël baaxul ku la koy digël da lay nax[00:00:06]

Yoon wii ci des moo gën loo taseel dàldi kuy mën[00:00:14]

Yoon wii nga jël[00:00:20]

Booy dox ba ca biir géstul xool fi nga weesu balaa ngay[00:00:26]

Booy tukki yaw[00:00:35]

Booy tukki yaw[00:00:38]

Booy tukki yaw[00:00:42]

Na nga bàyyl ba mën[00:00:43]

Ding cë jëléé lu mënë xew ca feneen[00:00:45]

Dina tax nga mën xam nekkinu ñeneen[00:00:48]

Foofo mën nga fa gis lu yókk sa xameel[00:00:52]

Booy tukki yaw[00:00:56]

Nita ngi toog di janoog yaw[00:01:01]

Booba fekk na ma ngay xalaat ba tàbbi asamaan[00:01:05]

Àndag niir yiy naaw dem na fu sore lépp ciy xalaatam[00:01:08]

Yaw sama waay kaay ma xamal la[00:01:14]

Léég léég nga toog fi nga toog tukki[00:01:16]

Bu neex dem ba kaw asamaan[00:01:19]

Ànd ag weer wiy naaw[00:01:22]

Li ngay janeer mu lay neex boo janoo mu gën fee neex[00:01:25]

Booy tukki yaw[00:01:28]

Booy tukki yaw yeesal sa xameel[00:01:31]

Ding cë jëléé lu mënë xew ca feneen[00:01:35]

Dina tax nga mën xam nekkinu ñeneen[00:01:38]

Foofa mën nga fa gis lu yókk sa xameel[00:01:42]

Deel tukki yaw[00:01:46]

Lëppa lëpp sàmba ma ngay naaw[00:01:51]

Te booy seet sax taxu koo gaaw[00:01:55]

Te léég léég mu dem ba kaaw[00:01:57]

Tukkee ka neex waaw[00:02:00]

Lucum cééli ma ngay naaw[00:02:03]

Te léég léég mu naaw ba kaw asamaan indi fiy xabaar[00:02:07]

Ku dul tukki doo xam fu dëkk neexe[00:02:11]

Booy tukki yaw[00:02:14]

Booy tukki yaw[00:02:18]

Na nga bàyyi[00:02:19]

Booy tukki yaw[00:02:21]

Na nga bàyyi ba mën[00:02:23]

Ding cë jëléé lu mënë xew ca feneen[00:02:25]

Dina tax nga mën xam nekkinu ñeneen[00:02:28]

Foofa mën nga fa gis lu yókk sa xameel[00:02:31]

Booy tukki yaw[00:02:35]

Booy tukki yaw[00:02:39]

Booy tukki yaw[00:02:42]

Na nga bàyyi ba mën[00:02:44]

Ñaanu barke ah ñaanu barke[00:02:46]

Nita ngi toog di janoog yaw[00:02:57]

Booba fekk na ma ngay xalaat ba tàbbi asamaan[00:02:59]

Àndag niir yiy naaw dem na fu sore lépp ciy xalaatam[00:03:01]

Yaw sama waay kaay ma xamal la[00:03:08]

Léég léég nga toog fi nga toog tukki[00:03:09]

Tukki bu neex dem ba kaw asamaan[00:03:12]

Làng ag weer wiy naaw li ngay janool mu lay neex boo janoog moom[00:03:13]

Mu gën fee neex[00:03:19]

Booy tukki yaw[00:03:22]

Na nga bayyi ba mën[00:03:23]

Ding cë jëléé lu mënë xew ca feneen[00:03:25]

Dina tax nga mën xam nekkinu ñeneen[00:03:28]

Foofa mën nga fa gis lu yókk sa xameel[00:03:32]

Deel tukki yaw[00:03:36]

Lëppa lëpp sàmba ma ngay naaw[00:03:39]

Te booy seet sax taxu koo gaaw[00:03:43]

Te léég léég mu dem ba kaaw[00:03:46]

Tukkee ka neex waaw[00:03:49]

Lucum cééli ma ngay naaw te booy seet sax taxu koo gaaw[00:03:53]

Ëndaaleel ñu xabaar[00:03:59]

Tukkee ka neex waaw[00:04:01]